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MKATABA WA KUTOA 
HUDUMA KWA WANANCHI

Huduma bora na ya hali ya juu sio upendeleo,ni haki yako
“Tumejitolea Kudumisha Heshima na Ubora katika Utoaji Huduma”

Piga ripoti ya Huduma zozote ambazo hazifuati viwango vilivyo hapo juu ama afisa yeyote
ambaye hazingatii heshima na ubora katika utoaji Huduma kwa:

Afisa Mtendaji Mkuu,
Halmashauri ya Kusimamia Masoko ya
Mitaji Nchini
Sanduku La Posta 74800 – 00200 Nairobi
Simu: +254 (020) 2264900 / 2221910 / 2722825
             / 2226225
Barua Pepe: corporate@cma.or.ke

Katibu wa Tume/Afisa Mtendaji Mkuu, 
Tume ya Utawala wa Sheria, Ghorofa ya 2, 
West End Towers, kinyume ya Aga Khan High School,
Waiyaki Way

Sanduku La Posta 20414 – 00200 NAIROBI
Simu: +254-20-2270000/2303000/2603765/2441211
8030666/0722207767
Barua Pepe: info@ombudsman.go.ke (for general
inquiries) complain@ombudsman.go.ke (for complaints)

DIRA LETU

Mdhibiti mvumbuzi wa soko imara la uwekezaji lenye ushindani wa kimataifa

MWITO WETU

Kufanya soko la uwekezaji nchini Kenya liwe chaguo la kwanza kwa wawekezaji na
watoaji kupitia kanuni thabiti, uvumbuzi wezekano na ulinzi ulioimarishwa kwa wawekezaji

HUDUMA YANAYOHITAJIKA
MALIPO (KWA 
SHILLINGI  YA
KENYA)

MUDA

Majibu kwa masuala
simulizi

Mawasiliano kuhusu
maombi ya leseni

Mawasiliano
mbalimbali na
mapokezi ya maombi
yaliyokubaliwa

Chunguza makosa ya 
soko la mitaji

Kushughulikia malalamishi

Utoaji wa elimu na
taarifa za jumla kwa 
wawekezaji

• Ombi
lililoandikwa
•  Ombi la maneno
•  Ombi la kibinafsi
kwa kutembelea
ofisi letu

• Tuma maombi kamili 
kulingana na orodha ya 
ukaguzi kwenye tovuti ya
CMA www.cma.or.ke
• Ukaguzi wa 
mandharinyuma 
unaoridhisha
• Idhini ya Bodi ya CMA

• Tuma maombi kamili
• Idhini ya Usimamizi wa 
CMA au idhini ya Bodi ya 
CMA, inapohitajika

•  Tuma malalamiko
kwenye Tovuti ya
Malalamiko ya CMA 
kwenye tovuti ya CMA 
www.cma.or.ke

• Ombi la kibinafsi kwa 
kutembelea ofisi letu, barua
pepe, piga simu au
 • Tuma malalamiko 
kwenye Tovuti ya
Malalamiko ya CMA kwenye 
tovuti ya CMA
www.cma.or.ke

• Ombi lililoandikwa
• Kupiga simu
• Ombi la kibinafsi kwa
   kutembelea ofisi letu

Bila Malipo

Bila malipo

Bila malipo

Bila malipo

Dalali au Mchuuzi,
Mshauri wa Uwekezaji, 
Meneja wa Hazina,
Benki za Uwekezaji,
Hazina Zilizoidhinishwa, 
Wauzaji wa 
Dhamana Walioidhinishwa, 
REIT, Madalali wa Deriva-
tives,
Soko la Dhamana, Soko la 
Dhamana
(Kshs 2,500)

Ubadilishanaji wa
Bidhaa, Dalali wa
Bidhaa (Kshs 10,000)

Rejelea Ratiba ya Pili 
ya Kanuni za Mahitaji 
ya Leseni kwenye 
tovuti ya CMA 
www.cma.or.ke

• Ombi lililoandikwa –    
   Siku 14
• Ombi la maneno -
   Wakati huo huo
•  Ombi la kibinafsi    
    kwa kutembelea   
    Ofisi – Wakati huo 

Siku 5 baada ya 
kutimiza
mahitaji yote katika 
safu ya 2

Siku 5 baada ya 
kutimiza mahitaji yote 
katika safu ya 2

• Kesi rahisi – Siku 7
• Kesi ngumu – Siku 120

Siku 7

Siku 2 za kukubali 
ombi baada ya 
kupokelewa


